KKKT wazindua mradi wa ng'ombe>
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Kahama. Halmashauri va Manispaa ya Kahama
kwa kushirikiana na Kanisa la KKKT Dayosisi yva
Kusini Mashariki ya Ziwa Victoria wamezindua
mradi wa kupandisha ng'ombe wa nyama na
maziwa kwa njla ya mrija kwa wafugajl 97 wa
Halmashauri hiyo. Msaidizi wa askofu wa dayosisi
hiyo, Yohana Nzelu alisema mradt huo utasaidia
kuondokana na uzalisha)l wa ndama dume na
kupata majike na ongezeko la maziwa ya kutosha
kwenye kaya za wafugaji hao (Shaban Njia)

*mehﬁnm

Shinyanga. Mkuu wa Mkoa wa Shinyanga, M
Philernon Sengatl ameahidi kulifanyia kazi suala
la wazee wanaotelekerwa na watoto wao. Alitoa
ahadi hiyo jana, baada ya baadhi ya wazee kudai

kutelekezwa na watoto wao na wengine kuachl-
wa kulea wajukuu. Sengati allkuwa katika kikao
cha pamoja na wazee wa Mkoa wa Shinyanga,
fkiwa ni hatua yake muhimu ya kukutana na

wusikiliza makundi tofauti ya jamii. (Mwandishi
Watu)
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